ค่าเช่า 25000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 54.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2020-12-30 00:00:00.0
ชั้น 7
โครงการ เดอะ บางกอก ถนน ทรัพย์ | The Bangkok Thanon Sub

Condothai
0659408322
2020-12-30 13:45:49.0
เลขที่ประกาศ: 322197
รายละเอียดเพิ่มเติม
เช่าคอนโด เดอะ แบงค็อค ถนนทรัพย์ [The Bangkok Thanon Sub] 1 Bed อยากปล่อยด่วน

รายละเอียด

เช่าคอนโด เดอะ แบงค็อค ถนนทรัพย์ [The Bangkok Thanon Sub] อยากปล่อยด่วน

สัญญา 1 ปี ค่าเช่าเดือนละ 25,000฿ (462฿/ตรม.)

ค่าประกันความเสียหาย (2 เดือน)
ค่าเช่าล่วงหน้า (1 เดือน)

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
Tel : 065-940-8322
Line : @condothai

https://sale.condothai.co.th/room/15538/%E0%B9%80%E0%B8%94%E0%B8%AD%E0%B8%B0%20%E0%B9%81%E0%B8%9A%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B9%87%E0%B8%AD%E0%B8%84%20%E0%B8%96%E0%B8%99%E0%B8%99%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%B1%E0%B8%9E%E0%B8%A2%E0%B9%8C%20%5BThe%20Bangkok%20Thanon%20Sub%5D/12/

ประเภทห้อง 1 Bed
พื้นที่ 54 ตรม.
ตีก A
ชั้น 7
ห้องนอน 1
ห้องน้ำ 1

-ที่จอดรถ
-การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

-เดอะซิตี้วีว่า
-29 พลาซ่า
-แม็กซ์แวลู ทันใจ
-มาบุญครอง
-สยามพารากอน
-สยามเซนเตอร์
-สยามสแควร์
-เซ็นทรัลเวิลด์

หิ้วกระเป๋าพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที

รวมประกาศเช่าคอนโด เดอะ แบงค็อค ถนนทรัพย์ [The Bangkok Thanon Sub] เช่าคอนโด

https://www.condothai.co.th/condo/962/%E0%B9%80%E0%B8%94%E0%B8%AD%E0%B8%B0%20%E0%B9%81%E0%B8%9A%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B9%87%E0%B8%AD%E0%B8%84%20%E0%B8%96%E0%B8%99%E0%B8%99%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%B1%E0%B8%9E%E0%B8%A2%E0%B9%8C%20%5BThe%20Bangkok%20Thanon%20Sub%5D/12/

รวมประกาศ เช่าคอนโด เดอะ แบงค็อค ถนนทรัพย์ [The Bangkok Thanon Sub] มีห้องให้เลือกมากกว่า 78 ยูนิต เป็นสถานที่ยอดนิยมสำหรับเช่าคอนโด มีหลากหลายรูปแบบ Studio, 1 Bed, 2 Beds และแบบอื่นๆ โดยทาง Condothai ได้คัดกรองข้อมูลในการเช่าคอนโด เดอะ แบงค็อค ถนนทรัพย์ [The Bangkok Thanon Sub] จะมีรายละเอียดครบ รูปภาพจริง พร้อมเข้าอยู่ ค้นหาง่าย เดินทางสะดวก โดยมีทีมงานมืออาชีพต่อรองราคาเพื่อให้ได้ เช่าคอนโดราคาถูก เพื่อความพึงพอใจสูงสุดของคุณลูกค้าในการหาเช่าคอนโดกับ Condothai